ราคา 2884000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 106814.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
โครงการ คาซ่า คอนโด 2 รัชดา-ราชพฤกษ์ (เทอดไท 33) | Casa Condo 2 Ratchada-Ratchaphruek

ราเบีย
0928366620
2023-03-18 20:50:25.0
เลขที่ประกาศ: 434453
รายละเอียดเพิ่มเติม

ให้เช่า/ขาย คาซ่า รัชดา-ราชพฤกษ์ ติด BTS ตลาดพูล พร้อมเข้าอยู่

รหัส CRB1907

ค่าเช่า 9,500 บาท ต่อ/เดือน
ขาย 2,884,000 ค่าโอนคนละครึ่ง
ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม.
ชั้น(สูง) 27 วิวสูงสวย ลมดี ระเบียงทิศใต้ สงบเป็นส่วนตัว
สะอาด ปลอดภัย สะดวกสบาย ครบความต้องการ
ใกล้แหล่งอาหารอร่อย ตลาดนัด, ช้อปปิ้งสบายทั้งห้างใหญ่ เดอะมอลล์ ท่าพระ, หลายร้านสะดวกซื้อ 7-11, บิ๊กซี, โลตัส และ ร้านดังเจ้าถิ่น

สอบถามห้องว่าง
ขอรูปเพิ่มเติม
ไลน์ @rabiaproperty (อย่าลืม @ด้วยน้ะค้า)
: https://lin.ee/0t07lKd
คุณ ราเบีย 0928366620
สำรองติดต่อ
คุณ เบนซ์ 0968461754
ยังมีห้องว่างอีกหลายห้อง Sนใจ สอบถามได้ค่ะ
แอดไลน์ตอบไวมาก
ห้องออกเร็วมากเช่นกัน มีหลายห้อง เเคปหน้าจอรูปห้อง
this complexhaqs many untils available . please feel free to contact us.

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เทอดไท 33
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คาซ่า คอนโด 2 รัชดา-ราชพฤกษ์ (เทอดไท 33) Casa Condo 2 Ratchada-Ratchaphruek
คาซ่า คอนโด 2 รัชดา-ราชพฤกษ์ (เทอดไท 33) | Casa Condo 2 Ratchada-Ratchaphruek

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

For rent: Casa Condo Ratchada Ratchaphruek, 10th floor, pool view, studio room, fully furnished, ready to move in. 9,000 baht/month.